DHS013-50 ไมโครแฟลงจ์สลิปริง
คำอธิบายโดยย่อ:
    1. ซีรีส์ DHS013 เป็นสลิปริงแบบเพลาแข็งที่มีเส้นผ่านศูนย์กลางภายนอก 12 มม. และมีหน้าแปลน
รายละเอียดสินค้า
แท็กสินค้า
การใช้งานทั่วไป
คำอธิบายการตั้งชื่อผลิตภัณฑ์
DHS013-50-1A
  1. (1)ประเภทผลิตภัณฑ์: DH—วงแหวนสลิปไฟฟ้า
  2. (2) วิธีการติดตั้ง: S—แหวนสลิปเพลาแข็ง
  3. (3)เส้นผ่านศูนย์กลางภายนอกของวงแหวนสลิปเพลาแข็ง: 013-13 มม.
  4. (4)จำนวนวงจรทั้งหมด: 50-50 วงจร
  5. (5) กระแสไฟฟ้าที่กำหนดหรือจะไม่ระบุหากผ่านกระแสไฟฟ้าที่กำหนดที่แตกต่างกันสำหรับวงจร
แบบร่างมาตรฐาน 2 มิติของแหวนสลิปหน้าแปลนขนาดเล็ก DHS013-50
DHS013-50
ตารางเกรดผลิตภัณฑ์
เกรดผลิตภัณฑ์ ความเร็วในการทำงาน ชีวิตการทำงาน
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
เทคนิคไฟฟ้า เทคนิคเครื่องกล
พารามิเตอร์ ค่า พารามิเตอร์ ค่า
จำนวนวงแหวน แหวน 50 วง หรือสั่งทำพิเศษ อุณหภูมิในการทำงาน -40℃ ถึง +80℃
กระแสไฟฟ้าที่กำหนด 0.8เอ ความชื้นในการทำงาน น้อยกว่า 70%
แรงดันไฟฟ้าที่กำหนด 0~240VAC/VDC ระดับการป้องกัน IP51
ความต้านทานฉนวน ≥200ΜΩ@500VDC วัสดุเปลือก เหล็กกล้าไร้สนิม
ความแข็งแรงของฉนวน 500VAC@50Hz,60s,2mA วัสดุสัมผัสทางไฟฟ้า โลหะมีค่า
ค่าการเปลี่ยนแปลงความต้านทานแบบไดนามิก <10mΩ ข้อกำหนดหลัก 5A ต่อวงจรที่มี AF-0.15 mm²
พักด้วย AF-0.05 มม.²
ตารางข้อมูลจำเพาะของสายไฟ
กระแสไฟฟ้าที่กำหนด ขนาดลวด
(AWG)
ขนาดตัวนำ
(มม.²)
สีของสายไฟ เส้นผ่านศูนย์กลางลวด
≤2A AWG26# 0.15 สีแดง สีเหลือง สีดำ สีน้ำเงิน สีเขียว สีขาว
สีน้ำตาล สีเทา สีส้ม สีม่วง สีอ่อน สีแดง สีโปร่งใส
Φ1
3A AWG24# 0.2 แดง เหลือง ดำ น้ำเงิน เขียว ขาว น้ำตาล เทา ส้ม ม่วง แดงอ่อน โปร่งใส น้ำเงินขาว ขาวแดง Φ1.3
5A AWG22# 0.35 แดง เหลือง ดำ น้ำเงิน เขียว ขาว น้ำตาล เทา ส้ม ม่วง แดงอ่อน โปร่งใส น้ำเงินขาว ขาวแดง Φ1.3
6A AWG20# 0.5 สีแดง สีเหลือง Φ1.4
8A AWG18# 0.75 สีแดง สีเหลือง สีดำ สีน้ำตาล สีเขียว สีขาว สีฟ้า สีเทา สีส้ม สีม่วง Φ1.6
10เอ AWG16# 1.5 สีแดง สีเหลือง สีดำ สีน้ำตาล สีเขียว สีขาว Φ2.0
15เอ AWG14# 2.00 สีแดง สีเหลือง สีดำ สีน้ำตาล สีเขียว สีขาว Φ2.3
20เอ AWG14# 2.5 สีแดง สีเหลือง สีดำ สีน้ำตาล สีเขียว สีขาว Φ2.3
25A AWG12# 3.00 สีแดง สีเหลือง สีดำ สีน้ำเงิน Φ3.2
30เอ AWG10# 6.00 สีแดง Φ4.2
>30A ใช้สายไฟ AWG12# หรือ AWG10# หลายเส้นต่อขนานกัน